Top

Brig

Cynghorwyr

Mae tair ffordd o ddod o hyd i wybodaeth bellach am gynghorwyr Bro Morgannwg. 

 

Chwilio ar Fap Rhyngweithiol

Defnyddiwch ein map rhyngweithiol i ddod o hyd i wybodaeth bellach am gynghorwyr ym Mro Morgannwg:

 

Map rhyngweithiol

Chwilio fesul ardal

Am wybodaeth bellach am wasanaethau yn eich ardal, yn ogystal â gwybodaeth am eich cynghorydd lleol, rhowch eich cod post yn y blwch chwilio (adnodd Saesneg):


(Saesneg yn unig)

Chwilio fesul enw

Chwiliwch am gyfenw cynghorydd gyda botymau’r wyddor isod: 

 

 

A

Julie Aviet

Plaid: Llafur Cymru

Ward: Gibbonsdown

 

Pen y dudalen

 

B

 

Vincent Bailey

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Dyfan

 

Rhiannon Birch

Plaid: Llafur Cymru

Ward: Cornerswell

 

Jonathan C. Bird

Plaid:Ceidwadwyr Cymru

Ward: Gwenfô

 

Bronwen E. Brooks

Plaid: Llafur

Ward: Court

 

Lis Burnett

Plaid: Llafur Cymru

Ward: Stanwell

 

Pen y dudalen

 

C

 

George Carroll

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: LLandough

 

Christine Cave

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Llandow and Ewenny

 

Janice Charles

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Illtyd

 

Amelia Collins

Plaid: Plaid Cymru

Ward: Castleland

 

Geoff A. Cox
Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Y Bont-faen

 

Robert Crowley

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Dinas Powys

 

Pen y dudalen

  

D

 

Pamela Drake BA Hons

Plaid: Llafur

Ward: Castleland

 

Vincent Driscoll

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Dinas Powys

 

Pen y dudalen

  

E

 

Stewart Edwards

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: St. Brides Major

 

Pen y dudalen

  

G

 

Ben Gray

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Plymouth

 

Owen Griffiths

Plaid: Llafur Cymru

Ward: Buttrills

 

Stephen Griffiths

Plaid: Ceidwadwyr Cymru  

Ward: Dinas Powys

 

Pen y dudalen

 

 

H

 

Anthony Hampton

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Illtyd

 

Sally Hanks

Plaid: First Independents Llanilltud

Ward: Llanilltud Fawr

 

Nic P. Hodges

Plaid: Plaid Cymru

Ward: Baruc

 

Pen y dudalen

 

 

J

 

T. Hunter Jarvie

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Y Bont-faen

 

Gwyn John

Plaid: First Independents Llanilltud

Ward: Llanilltud Fawr

 

Dr Ian James Johnson

Plaid: Plaid Cymru

Ward: Buttrills

 

 

Pen y dudalen

 

 

K

 

Gordon Kemp

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Rhoose

 

Peter G. King

Plaid: Llafur Cymru

Ward: Cornerswell

 

Pen y dudalen

 

 

L

 

Matthew Lloyd

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Rhoose

 

Pen y dudalen

 

 

M

 

Kevin Mahoney

Plaid: Annibynnol

Ward: Sully

 

Kathryn McCaffer

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Plymouth

 

Anne J. Moore

Plaid: Llafur Cymru

Ward: Cadog

 

Neil Moore

Plaid: Llafur Cymru

Ward: Cadog

 

Michael Morgan

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Peterston Super Ely

 

Pen y dudalen

 

 

N

 

Jayne Norman

Plaid: First Independents Llanilltud

Ward: Llanilltud Fawr

 

Rachel Nugent-Finn

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Cadog

 

Pen y dudalen

 

P

 

Andrew Parker
Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Y Bont-faen

 

Bob A. Penrose

Plaid: Annibynnol (Aelod o’r Grŵp y Ceidwadwyr)

Ward: Sully

 

Sandra Perkes

Plaid: Llafur Cymru

Ward: Court

 

Pen y dudalen

 

 

R

 

Andrew Robertson

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Dinas Powys

 

Leighton Rowlands

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Dyfan

 

Pen y dudalen

 

 

S

 

Ruba Sivagnanam

Plaid: Llafur Cymru

Ward: St Augustines

 

Pen y dudalen

 

T

 

John W. Thomas

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Sain Tathan

 

Neil Thomas

Plaid: Llafur Cymru

Ward: St Augustines

 

Pen y dudalen

 

 

W

 

Steffan Wiliam

Plaid: Plaid Cymru

Ward: Baruc

 

Margaret  R. Wilkinson

Plaid: Llafur Cymru

Ward: Gibbonsdown

 

Eddie Williams

Plaid: First Independents Llanilltud

Ward: Llanilltud Fawr

 

Mark Wilson

Plaid: Llafur Cymru

Ward: Stanwell

 

Marguerita Wright

Plaid: Ceidwadwyr Cymru

Ward: Illtyd

 

Pen y dudalen
Rhannu Hoffi