Canlyniadau Etholiad Llywodraeth Leol

Gweld canlyniadau’r Etholiad Llywodraeth Leol ar gyfer Cynghorau Tref a Chymuned a gynhaliwyd ar 5 Mai 2022.

 

Community Results LGE 2017
 WardCyngor EtholwydPlaid
Baruc Cyngor Tref y Barri 

Nicholas Peter Hodges

 

Shirley Ann Hodges

 

Steffan Trefor Wiliam

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

Trebefered Cyngor Tref Llanilltud Fawr  John Colin Deakin

 

Sally Margaret Hanks

 

Gill Hughes

 

Will Norman

Llantwit First Independents

 

Llantwit First Independents

 

Llantwit First Independents

 

Llantwit First Independents

Buttrills Cyngor Tref y Barri  Lesley Dancey

 

 

Ian James Johnson

 

 

Nadine Rachel Marshall

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

Catwg Cyngor Tref y Barri  Emma Davies-Powell

 

Catherine Iannucci

 

Helen Payne

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

Castleland Cyngor Tref y Barri  Millie Collins

 

Pamela Drake 

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

Cornerswell Cyngor Tref y Barri  Rhiannon Birch

 

Ian Richard Buckley

 

Rosemary Ann Cook

 

Laura Rochefort

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

Y Llys Cyngor Tref y Barri  Bronwen Brooks

 

Emma Goodjohn

 

Sandra Perkes

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

Cross Common Cyngor Cymuned Dinas Powys Anne Asbrey

 

 

Marianne Cowpe

 

 

Carolyn Mirza-Davies

 

 

Malcolm Phillips

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

Dyfan Cyngor Tref y Barri  William Andrew Hennessy

Sian Elizabeth Thomas

Plaid y Ceidwadwyr Cymreig

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

Eastbrook Cyngor Cymuned Dinas Powys  

Debbie Evans

 

 

Mike Hartrey

 

 

Keith Hatton

 

 

Kay Shaw 

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

Gibbonsdown Cyngor Tref y Barri  Julie Aviet

 

Ewan Goodjohn

 

Margaret Rosemary Wilkinson

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

Illtud Cyngor Tref y Barri  Taif Ball

 

 

Janice Charles

 

 

Julie Ann Mckinney

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid y Ceidwadwyr Cymreig

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

Llanfair Cyngor Cymuned Llanfair Steph Bonnar

 

Julian Hitchcock

 

Ray Simkiss

 

Geoffrey Clive Simpson

 

James Hedley Teague

 

Annibynnol

 

Annibynnol

 

 

 

Gogledd Llanilltud Fawr Cyngor Tref Llanilltud Fawr  Peter Dickson

 

Peter David Ellis

 

David Lyn Foster

 

Jayne Margaret Norman

 

Eddie Williams

Llantwit First Independents

 

Llantwit First Independents

 

Llantwit First Independents

 

Llantwit First Independents

 

Llantwit First Independents

De Ddwyrain Llanilltud Fawr Cyngor Tref Llanilltud Fawr  John Richard Lewis

 

Graham Morgan

 

Gerwyn David Thomas

Llantwit First Independents

 

Llantwit First Independents

 

Llantwit First Independents

Gorllewin Llanilltud Fawr Cyngor Tref Llanilltud Fawr  Gwyn John

 

David John Powell

Llantwit First Independents

 

Llantwit First Independents

Murch Cyngor Cymuned Dinas Powys

Colin Asbrey

 

 

John Fanshaw

 

 

Chris Franks

 

 

Richard Grigg

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

Plymouth Cyngor Tref Penarth Ben Gray

 

Kathryn Mccaffer

 

Melissa Mary Rabaiotti

 

Rhys Thomas

 

 

 

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Plaid y Ceidwadwyr Cymreig

Awstin Sant Cyngor Tref Penarth

Mike Cuddy

 

Emma Kate Garson

 

Elliot Penn

 

Gwenda Bouch Roberts

 

Neil Christopher Thomas

Welsh Labour / Llafur Cymru

 

Welsh Labour / Llafur Cymru

 

Welsh Labour / Llafur Cymru

 

Welsh Labour / Llafur Cymru

 

Welsh Labour / Llafur Cymru

Stanwell Cyngor Tref Penarth   Richard David Cox

 

Ellie Evans

 

Mark Wilson

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

 

Llafur Cymru/Welsh Labour

Sili Cyngor Cymuned y Sili a Larnog  Kel Alderman

 

Kay Bowring

 

Matthew Stuart Hall

 

Vicki Judd

 

Nicky Parry

 

Jackie Payne

 

Lino Scaglioni

Plaid y Ceidwadwyr Cymreig

 

 

 

Plaid y Ceidwadwyr Cymreig

 

 

 

Annibynnol

 

Annibynnol

 

Independent / Annibynnol

Twyn Cyngor Cymuned Dinas Powys

Adam Cooke

 

Vince Driscoll

 

Stephen John Griffiths

 

Lara Stevens

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

Plaid y Ceidwadwyr Cymreig

 

Plaid y Ceidwadwyr Cymreig

 

Plaid Cymru – The Party of Wales

 

 

Please note this page is set to automatically reload in seconds